Diễn đàn Kỹ sư điều khiển tàu biển Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xin tư vấn về việc làm cho SV sắp ra trường???

5 posters

Go down

Xin tư vấn về việc làm cho SV sắp ra trường??? Empty Xin tư vấn về việc làm cho SV sắp ra trường???

Bài gửi by traihaibac Thu Oct 04, 2012 9:00 am

Em xin chào tất cả các anh em trong diễn đàn,em năm nay đã là sinh viên năm cuối sắp ra trường(em học khoa lái),vì vậy em muốn nhờ những anh em đi trước tư vấn giúp về thông tin các nhà tuyển dụng thuyền viên ở Hải Phòng,cách thức cũng như thủ tục đi xin việc(đặc biệt là công ty VINIC).Rất mong được mọi người giúp đỡ!!!Em xin trân thành cảm ơn....
traihaibac
traihaibac
Able Seaman

Điểm kinh nghiệm : 41
Nơi làm việc : Vietnam Maritime University

Xin tư vấn về việc làm cho SV sắp ra trường??? Empty Re: Xin tư vấn về việc làm cho SV sắp ra trường???

Bài gửi by Peter_Phan Fri Oct 05, 2012 12:17 pm

hihi ! Buồn cho pác rồi ! Chủ yếu ở đây toàn là SV GTVT TPHCM.
Peter_Phan
Peter_Phan
Ordinary Seaman

Điểm kinh nghiệm : 2
Nơi làm việc : TeeKay Shipping

Xin tư vấn về việc làm cho SV sắp ra trường??? Empty Re: Xin tư vấn về việc làm cho SV sắp ra trường???

Bài gửi by ho sy dung Mon Mar 18, 2013 11:48 pm

2222222222222...........

tình hình như thị trường vận tải biển và thuyền viên hiện nay thì mình khuyên bạn nên tìm 1 việc gì đó làm tạm trên bờ.liên quan hàng hải.
chúc bạn may mắn........... Cụng ly
ho sy dung
ho sy dung
Carpenter

Điểm kinh nghiệm : 61
Nơi làm việc : TP HO CHI MINH

Xin tư vấn về việc làm cho SV sắp ra trường??? Empty SỢ NGÀNH ĐIỀU KHIỂN KHÓ KIẾM VIỆC LÀM

Bài gửi by trandinhson.tds Sun Aug 04, 2013 5:37 pm

Sad Hôm qua sang thăm nhà cô giáo chủ nhiệm cũ,khi biết mình thi vào ngành hàng hai cô bảo nganh` này khod tìm việc làm và thu nhập ít,với lại muốn đi tàu phải thử sóng trước,em sợ học xong ko tìm được viêc làm như mong muốn Sad cac bac tư vấn giup em không thi` chắc em chuyển ngành mất Sad
trandinhson.tds
trandinhson.tds
Ordinary Seaman

Điểm kinh nghiệm : 7

Xin tư vấn về việc làm cho SV sắp ra trường??? Empty CẦN TÌM VIỆC LÀM

Bài gửi by votong Wed Sep 25, 2013 1:24 pm

Em mới tốt nghiệp ĐH nghành điều khiển tàu biển, muốn biết địa chỉ các công ty hàng hải đáng tin cậy ở trong nước để xin việc. Mong các anh biết giới thiệu cho em với. Cảm ơn mấy anh nhiều.
votong
votong
Ordinary Seaman

Điểm kinh nghiệm : 3

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics