Diễn đàn Kỹ sư điều khiển tàu biển Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

cần chuẩn bị những gì khi lần đầu tiên ra thăm người yêu! GIúp mình với!

5 posters

Go down

cần chuẩn bị những gì khi lần đầu tiên ra thăm người yêu! GIúp mình với! Empty cần chuẩn bị những gì khi lần đầu tiên ra thăm người yêu! GIúp mình với!

Bài gửi by xuanyeuanh Mon Feb 11, 2013 9:35 pm

Chào tất cả mọi người! Mình là thành viên mới của diễn đàn, rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người! cherry
Tình hình là: Người yêu em đang đi biển và sắp dược về quảng ninh rùi. Em muốn ra thăm anh iu nhưng lại không biết phải chuẩn bị những gì cả? Em không muốn hỏi anh vì muốn dành cho anh sự bất ngờ.Mong tất cả mọi người giúp em tí! em cảm ơn nhiều nhiều! tongue
xuanyeuanh
xuanyeuanh
Ordinary Seaman

Điểm kinh nghiệm : 0

cần chuẩn bị những gì khi lần đầu tiên ra thăm người yêu! GIúp mình với! Empty Re: cần chuẩn bị những gì khi lần đầu tiên ra thăm người yêu! GIúp mình với!

Bài gửi by muabanxangdau Tue Feb 12, 2013 7:32 am

em ra đó là a ấy đã mừng lắm rồi!!! k cần phải chuẩn bị gi đâu.
muabanxangdau
muabanxangdau
Ordinary Seaman

Điểm kinh nghiệm : 5

cần chuẩn bị những gì khi lần đầu tiên ra thăm người yêu! GIúp mình với! Empty Re: cần chuẩn bị những gì khi lần đầu tiên ra thăm người yêu! GIúp mình với!

Bài gửi by xuanyeuanh Wed Feb 13, 2013 8:56 am

muabanxangdau đã viết:em ra đó là a ấy đã mừng lắm rồi!!! k cần phải chuẩn bị gi đâu.
E cảm ơn anh nhiều! năm mới chúc anh an khang, thịnh vượng! Nhưng e vẫn muốn có chuẩn bị cho anh ấy một số thứ. anh có biết người đi tàu thường thiếu những thứ gì không? Rùi có phải quà cáp cho những người ở dưới tàu không, đặc biệt là thuyền trưởng.....e thấy lo lắng quá! Mong anh chỉ giáo
xuanyeuanh
xuanyeuanh
Ordinary Seaman

Bài gửi by kelangthang35 Wed Feb 13, 2013 10:20 pm

van de cua em cung nan giai nhi. Thoi thj a nghj em cu ta('m rua sach se, xjt nuoc hoa Pháp lên, xach xuong cho a ay 1 thùng BCS vay la dc roi, ko can nhju dau e.
À wen, neu dc thj câ`m theo 1 cái mâm, den do e na(`m khoanh tròn tren mâm theo thê' "gà luoc miss ruou ddê' " h ay " thjt mo - dua hanh - cau doi do" ây' ma`. Vay thoi e ah.dan hh cung ko iu cau cao lam dau.
Con e hoi dan hh thieu j, chac chj thjeu moi "thjt"
kelangthang35
kelangthang35
Ordinary Seaman

Điểm kinh nghiệm : 1

Bài gửi by xuanyeuanh Thu Feb 14, 2013 8:41 am

kelangthang35 đã viết:van de cua em cung nan giai nhi. Thoi thj a nghj em cu ta('m rua sach se, xjt nuoc hoa Pháp lên, xach xuong cho a ay 1 thùng BCS vay la dc roi, ko can nhju dau e.
À wen, neu dc thj câ`m theo 1 cái mâm, den do e na(`m khoanh tròn tren mâm theo thê' "gà luoc miss ruou ddê' " h ay " thjt mo - dua hanh - cau doi do" ây' ma`. Vay thoi e ah.dan hh cung ko iu cau cao lam dau.
Con e hoi dan hh thieu j, chac chj thjeu moi "thjt"
Cười lăn lộn Cười lăn lộn Cười lăn lộn thanks kelangthang35 nhé! dân hàng hải thiếu "thịt" là như thế nào? mình không hiểu lắm! mong được giúp đỡ! Laughing
xuanyeuanh
xuanyeuanh
Ordinary Seaman

Bài gửi by kelangthang35 Thu Feb 14, 2013 9:25 am

gúm, e cu ngây tho. Chú nai vàng ngo ngác- Quât chet pac tho sän
kelangthang35
kelangthang35
Ordinary Seaman

Điểm kinh nghiệm : 1

Bài gửi by xuanyeuanh Thu Feb 14, 2013 10:14 am

kelangthang35 đã viết:gúm, e cu ngây tho. Chú nai vàng ngo ngác- Quât chet pac tho sän
Ek, e có bít gì đâu mà ngây thơ Very Happy thui anh chỉ thật cho e đi. e băn khoăn lắm! biết là các lão thèm "thịt" rùi nhưng còn thiếu gì nữa không a?
Ak, cho e hỏi anh làm trên bờ rùi àh? hay anh vẫn đi tàu? mà giờ a được nghỉ ở nhà ah
xuanyeuanh
xuanyeuanh
Ordinary Seaman

Bài gửi by duyquan Sat Feb 16, 2013 4:51 pm

bọn anh chỉ thiếu thốn tình cảm thôi !
em cứ ra đón là thằng đó sướng lắm rồi
theo anh em muốn làm cái lễ ra mắt thì làm cho bọn hắn ít rượu quê đặc sản
và chút đồ tươi sống nhấn rượu
rất hoan nghênh em mang theo bạn gái em gái,chị gái chưa có chồng
hiii
duyquan
duyquan
Deck Cadet

Điểm kinh nghiệm : 67
Nơi làm việc : on board

http://vn.360plus.yahoo.com/duyquan.seaman

Bài gửi by xuanyeuanh Sat Feb 16, 2013 5:12 pm

duyquan đã viết:bọn anh chỉ thiếu thốn tình cảm thôi !
em cứ ra đón là thằng đó sướng lắm rồi
theo anh em muốn làm cái lễ ra mắt thì làm cho bọn hắn ít rượu quê đặc sản
và chút đồ tươi sống nhấn rượu
rất hoan nghênh em mang theo bạn gái em gái,chị gái chưa có chồng
hiii
nhưng e lại đi ra đấy có một mình thui! Không bít có sao không anh! chỉ sợ các anh trên tàu đuổi về thui Laughing
Cảm ơn anh nhiều! e phải chuẩn bị thui. hồi hộp quá! Embarassed
xuanyeuanh
xuanyeuanh
Ordinary Seaman

Bài gửi by duyquan Sat Feb 16, 2013 6:46 pm

nhưng e lại đi ra đấy có một mình thui! Không bít có sao không anh! chỉ sợ các anh trên tàu đuổi về thui Laughing
Cảm ơn anh nhiều! e phải chuẩn bị thui. hồi hộp quá! Embarassed [/quote]

nếu là bọn anh mơ còn chẳng thấy người đẹp nên tàu ấy chứ!
em cứ tự tin vào không có gì phải ngại đâu
good luck for you Very Happy
duyquan
duyquan
Deck Cadet

Điểm kinh nghiệm : 67
Nơi làm việc : on board

http://vn.360plus.yahoo.com/duyquan.seaman

Bài gửi by sutu_bien Sat Feb 16, 2013 9:03 pm

hãy tự tin lên e vì mình có người yêu đi biển thế là đủ ..chúc em có chuyến đi đầy hỷ niệm
sutu_bien
sutu_bien
Ordinary Seaman

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics