Diễn đàn Kỹ sư điều khiển tàu biển Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cách viết CV dành cho sinh viên hàng hải mới tốt nghiệp

2 posters

Go down

Cách viết CV dành cho sinh viên hàng hải mới tốt nghiệp Empty Cách viết CV dành cho sinh viên hàng hải mới tốt nghiệp

Bài gửi by capt_thinh Fri Feb 07, 2014 8:21 am

Chào các bạn. Lâu ngày không ghé diễn đàn, thấy im ắng quá nên mình lập ra cái topic này. Mong rằng những anh em đã đi làm, có kinh nghiệm chia sẻ về cách viết CV dành cho sinh viên hàng hải mới tốt nghiệp. Mình thấy đây cũng là 1 vấn đề quan trọng nên rất mong anh em chia sẻ nhiệt tình.  Cụng ly 
capt_thinh
capt_thinh
Third Officer

Điểm kinh nghiệm : 131

Cách viết CV dành cho sinh viên hàng hải mới tốt nghiệp Empty Re: Cách viết CV dành cho sinh viên hàng hải mới tốt nghiệp

Bài gửi by tienspthn Sat Feb 22, 2014 3:03 pm

em học ngành khoa học hàng hải của đại học nha trang , ra trường có dễ xin việc không??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
tienspthn
tienspthn
Ordinary Seaman

Điểm kinh nghiệm : 0
Nơi làm việc : nha trang

Cách viết CV dành cho sinh viên hàng hải mới tốt nghiệp Empty Re: Cách viết CV dành cho sinh viên hàng hải mới tốt nghiệp

Bài gửi by capt_thinh Tue Feb 25, 2014 8:57 pm

Thật mừng là cuối cùng trường đh NT cũng mở được ngành này. Trường đầu tư cho ngành này khá kỹ nhưng có vẻ vẫn ít sv theo học. Vừa rồi mình cũng xuýt tí nữa thì làm việc trong phòng mô phỏng HH của trường. Tiếc là ko có duyên với ngành gd. Very Happy
capt_thinh
capt_thinh
Third Officer

Bài gửi by capt_thinh Tue Feb 25, 2014 9:00 pm

tienspthn đã viết:em học ngành khoa học hàng hải của đại học nha trang , ra trường  có dễ xin việc không??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
Câu hỏi này của bạn khó trả lời. Nếu bạn không có người quen trong ngành thì để có 1 cv tốt trong ngành phụ thuộc phần lớn vào bản thân bạn thôi. Học tốt, vững anh văn là bạn có khả năng rồi.
capt_thinh
capt_thinh
Third Officer

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics