Diễn đàn Kỹ sư điều khiển tàu biển Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ai cho em hỏi về "Cảnh Sát Biển " được không?

3 posters

Go down

Ai cho em hỏi về "Cảnh Sát Biển " được không? Empty Ai cho em hỏi về "Cảnh Sát Biển " được không?

Bài gửi by TriSampr0 Sun Feb 19, 2012 10:01 pm

Có bác nào cho em hỏi về nghành Cảnh sát biển được không.. Em nghe mấy thầy bảo học Hàng Hải sau cũng có thể được làm CSB vậy các bác có ai biết rõ hơn về nghành này không..VD như CSb thì làm gì chẳng hạn, có phải đi biển nhiều như đi tàu không, lương như thế nào nữa Very Happy ...Ai biết trả lời hộ em nha..!!! lol!
TriSampr0
TriSampr0
Able Seaman

Điểm kinh nghiệm : 16
Nơi làm việc : Sinh Viên

Ai cho em hỏi về "Cảnh Sát Biển " được không? Empty Re: Ai cho em hỏi về "Cảnh Sát Biển " được không?

Bài gửi by thoi_navi Tue Feb 21, 2012 4:03 pm

có topic dành riêng cho các câu hỏi như bạn ở đây : http://www.dieukhientaubien.net/t1275-topic
thoi_navi
thoi_navi
Third Officer

Điểm kinh nghiệm : 40

Ai cho em hỏi về "Cảnh Sát Biển " được không? Empty Re: Ai cho em hỏi về "Cảnh Sát Biển " được không?

Bài gửi by gtvt Sun Nov 24, 2013 8:31 am

Nếu bạn có cơ thì xin đc . Mất khoảng hơn 2trăm. Nếu khg thì khh xin đc. Vì cảnh sát biển là quân đội học ở hv hải quân ra đc phân bổ ct. Cảnh sát biển thì lương ăn theo quân hàm và phụ cấp đi biển .lậu nhiều hơn lg vì mất tàu ấy chỉ làm luật mấy tàu chuột và chống buôn lậu . Còn khh giám ra hoàng xa va trg xa đâu. Nhung tốc độ của nó đạt 40nm .
gtvt
gtvt
Carpenter

Điểm kinh nghiệm : 29

Bài gửi by gtvt Sun Nov 24, 2013 8:41 am

Hàng hải giờ đang khó khăn . Nhiều nguòi bỏ nghề. Mấy thầy giáo trg truơng mắc bệnh nổ.hoc song dồi quay lại trường nuôi thầy vì bạn phải hocp quá nhiều chứng chỉ. Và 2 lần sĩ quan mất khoảng hơn 1trăm nũa. Đi làm chỉ nuoi đi học . Có dư khi bạn đi thuyền truởng.
gtvt
gtvt
Carpenter

Điểm kinh nghiệm : 29

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics